เคนดอลเจนเนอร์และ Victoria’s Secret Fashion Show รุ่น Jet Off to Paris: ดู ‘Grams’ ของพวกเขา

ดีแก๊งพวกนี้ทั้งหมด! กลุ่มของผู้หญิงที่สวยที่สุดในโลกได้เดินทางไปปารีสวันอาทิตย์เพื่อเตรียมพร้อมสำหรับงานแสดงแฟชั่นลับของ Victoria’s 2016 เกือบทุกปีที่ผ่านมานี้ Victoria’s Secret Angels ได้ออกแบบเครื่องบินเจ็ตส่วนตัวที่จับคู่เสื้อยืดและกางเกงยีนส์สีชมพู แต่ไม่ก่อนที่จะบีบอัดมากกว่าสองสามภาพ.

ทหารผ่านศึกรุ่น VS Kendall Jenner, Bella Hadid, Adriana Lima, Alessandra Ambrosio, Lily Aldridge, Martha Hunt และ Joan Smalls (Gigi อยู่ในกรุงปารีส) อยู่ในหมู่ลูกเรือของโมเดลพร้อมที่จะใช้รันเวย์สำหรับการแสดงประจำปีซึ่งวางท่า 5 ธันวาคม.

“ฉันรู้สึกตื่นเต้นมากสำหรับปารีส” Aldridge กล่าว InStyle เดือนก่อนหน้านี้ “มันเป็นเรื่องสนุกมากที่ได้ไปเป็นกลุ่มเพราะพวกเราทุกคนเป็นเพื่อนกันและพวกเราทุกคนก็อยู่ในโรงแรมเดียวกันและทำให้เกิดปัญหาในทางเดินและรู้สึกสนุกเหมือนกันกับค่าย”

วิดีโอ: 10 รูปลักษณ์ที่น่าจดจำจากงาน Fashion Victoria’s Secret ในปี 2015

 

เลื่อนลงเพื่อดูว่าเทวดามีความสุขมากแค่ไหนและจับการแสดงเมื่อออกอากาศในวันที่ 5 ธันวาคมเวลา 10:00 น. ET บน CBS.

����✈️������ @ lilyaldridge มาให้ยา #VSfashionshow

รูปภาพที่โพสต์โดย Martha Hunt (@marthahunt) เมื่อวันที่

กำลังโหลดในปารีส #vsfs @victoriassecret @joansmalls @lilyaldridge @bellahadid @kendalljenner

ภาพที่โพสต์โดย Russell James (@russelljames) เมื่อวันที่

ระบบบัดดี้��������

รูปภาพที่โพสต์โดย Bella Hadid (@bellahadid) เมื่อวันที่

รักสาว ๆ เหล่านี้มาก !! เครื่องบินเซ็กซี่ที่สุดเท่าที่เคย! @victoriassecret #vsfashionshow # vsfs2016 # vsfsparis16

ภาพที่โพสต์โดย Sara Sampaio (@sarasampaio) เมื่อวันที่

ถูกปิด!

ภาพที่โพสต์โดย Kendall (@kendalljenner) เมื่อวันที่

PEACE OUT AMERICA ได้ไปปารีส !!!!!!!! #vsfashionshow # VSFS2016 ������

ภาพที่โพสต์โดย Taylor Hill (@taylor_hill) เมื่อวันที่

โอ้พระเจ้า! ฉันภูมิใจมากที่���� @victoriassecret #VSFashionshow ✈️

รูปภาพที่โพสต์โดย Cindy Bruna (@cindybruna) เมื่อวันที่

ตั๋วทองไปปารีส! ✨ @victoriassecret # VSFS2016

ภาพที่โพสต์โดย lana (@alannaarrington) เมื่อวันที่

มันกำลังเกิดขึ้น!!!! ������ #vsfashionshow ������

รูปภาพที่โพสต์โดย Dilone (@_dilone) บน

ลงมือทำกันเถอะ! @josephineskriver #vsfashionshow

ภาพที่โพสต์โดย Jasmine Tookes (@jastookes) เมื่อวันที่

เกี่ยวกับ Lily Aldridge ลองดูความลับของ Victoria’s Secret 2016 Angel Wings เป็นครั้งแรก

การออก …. ��✈️��หยุดต่อไป #Paris # vsfsparis16 ����

ภาพที่โพสต์โดย Alessandra Ambrosio (@alessandraambrosio) เมื่อวันที่

# vsfashionshow16 ������������������������✈️✈️✈️✈️✈️✈️✈️�� @victoriassecret

ภาพที่โพสต์โดย Stella! (@stellamaxwell) on

Bonsoir Paris �������� # vsfashionshow2016 #emadeit #soexcited #thinkpink

ภาพที่โพสต์โดย Alessandra Ambrosio (@alessandraambrosio) เมื่อวันที่

reunion�� @ liuwenlw @ hesui923 @jujujuxiaowen @victoriassecret # vsfs2016 # vsfsparis2016 #victoriasecrets #VSFashionShow

ภาพที่โพสต์โดย Ming Xi (@ mingxi11) เมื่อวันที่

เจอกันเร็ว ๆ นี้ปารีส! #VSFashionShow ✈️����

ภาพที่โพสต์โดย devon windsor (@devwindsor) เมื่อวันที่

เรามาถึงแล้ว�� #Vsfashionshow

ภาพที่โพสต์โดย Josephine Skriver (@josephineskriver) เมื่อวันที่

��������������������������������

ภาพที่โพสต์โดย Adriana Lima (@adrianalima) เมื่อวันที่

��������

วิดีโอที่โพสต์โดย Adriana Lima (@adrianalima) เมื่อวันที่

อยู่บนเครื่องบินของ @ victoriassecret ไปปารีส! พร้อมที่จะบินเหมือนทูตสวรรค์! ✈️���� #VSFashionShow # VSFS2016 #TeamMariaBorges

ภาพที่โพสต์โดย Maria Borges (@iammariaborges) เมื่อวันที่

เราทำอะไรบางอย่างบางอย่างที่คุณไม่สามารถพูดได้���� @victoriassecret #vsfashionshow #cbs

ภาพที่โพสต์โดย Leomie Anderson (@leomieanderson) เมื่อวันที่

เราอยู่ที่นี่แล้ว! @cindybruna @leomieanderson @_dilone @iammariaborges #vsfashionshow

วิดีโอที่โพสต์โดย John David Pfeiffer (@johndavidpfeiffer) เมื่อ

ล้อขึ้น✈️ #vsfashionshow ����✌��️��

วิดีโอที่โพสต์โดย John David Pfeiffer (@johndavidpfeiffer) เมื่อ

เทวดาออกไปปารีส! # VSFS2016 ❤️������❤️

ภาพที่โพสต์โดย elsa hosk (@hoskelsa) เมื่อวันที่

Like this post? Please share to your friends:
Leave a Reply

;-) :| :x :twisted: :smile: :shock: :sad: :roll: :razz: :oops: :o :mrgreen: :lol: :idea: :grin: :evil: :cry: :cool: :arrow: :???: :?: :!:

26 − = 20

map