Christy Turlington, Madonna และอื่น ๆ จำได้ว่า George Michael

นักดนตรีจอร์จไมเคิลเสียชีวิตเมื่อวันที่ 25 ธันวาคม พ.ศ. 2559 ตอนอายุ 53 ปี.

“มันเป็นเรื่องน่าเศร้าที่เราสามารถยืนยันได้ว่าลูกชายที่รักของเราพี่ชายและเพื่อนจอร์จได้ผ่านไปอย่างสงบที่บ้านในช่วงเทศกาลคริสต์มาส” โฆษกของไมเคิลยืนยัน เอนเตอร์เทนเมนต์วีคลี่ และประชาชน.

คนดังและเพื่อน ๆ พากันสื่อสังคมออนไลน์แบ่งปันความทรงจำของนักร้องปลาย.

เป็นคริสต์มาสสีฟ้าที่ไม่มีคุณ #GeorgeMichael ขอบคุณสำหรับเพลงที่เต็มไปด้วยอารมณ์และหัวใจที่เปิดกว้าง����

รูปภาพที่โพสต์โดย Christy Turlington Burns (@cturlington) เมื่อวันที่

ฉันโศกเศร้าและเสียใจมากจากการสูญเสียที่น่าเศร้าอื่น ฉีก. รัก Georgy #GeorgeMichael #ripgeorgemichael

ภาพที่โพสต์โดย Linda Evangelista (@lindaevangelista) เมื่อวันที่

อำลาเพื่อนของฉัน! ����ศิลปินที่ยิ่งใหญ่อีกคนหนึ่งทิ้งเรา ��เมื่อปี 2016 Fuck Off NOW?

วิดีโอที่โพสต์โดย Madonna (@madonna) เมื่อวันที่

รู้สึกเป็นเกียรติอย่างยิ่งที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของวิดีโอ # Freedom90 ของ GeorgeMichael ความกล้าหาญของเขาเป็นแรงบันดาลใจให้กับพวกเราทุกคน RIP George ��

วิดีโอที่โพสต์โดย Cindy Crawford (@cindycrawford) เมื่อวันที่

วันนี้ฉันจะไม่มีวันลืม ปารีส. ฉันคิดว่าฉันอายุได้ 19. มีความมหัศจรรย์มาก ฉันจะไม่มีวันลืมคนนี้ มีความสามารถ สวย. สร้างสรรค์มาก ฟรี. เขาไม่ได้อยู่กับเราอีกต่อไป แต่เพลงและภาพของเขาจะมีชีวิตอยู่ตลอดไป เรารักคุณจอร์จไมเคิล #TooFunky #GeorgeMichael

ภาพที่โพสต์โดย Tyra Banks (@tyrabanks) เมื่อวันที่

ฉันตกใจมาก ฉันสูญเสียเพื่อนที่รัก – ใจดีใจกว้างใจดีที่สุดและเป็นศิลปินที่ยอดเยี่ยม หัวใจของฉันออกไปกับครอบครัวเพื่อนและแฟน ๆ ของเขา @GeorgeMichael #RIP

ภาพที่โพสต์โดย Elton John (@eltonjohn) เมื่อวันที่

2016 – สูญเสียจิตวิญญาณที่มีพรสวรรค์อื่น ๆ ความรักและความเห็นอกเห็นใจทั้งหมดของเรากับครอบครัวของจอร์จไมเคิล.

ภาพที่โพสต์โดย Duran Duran (@duranduran) เมื่อวันที่

RIP #georgemichael เป็นเด็กสาวฉันจะเต้นรำไปรอบ ๆ ห้องของฉันด้วยรอยยิ้มบนใบหน้าของฉันฟัง George Michael คุณสามารถหาสันติภาพและ #freedom ได้

ภาพที่โพสต์โดย ShannenDoherty (@theshando) เมื่อวันที่

#ripgeorgemichael

ภาพที่โพสต์โดย John Stamos (@johnstamos) เมื่อวันที่

เป็นตำนานที่ชื่นชอบทั้งหมดและไอคอนยังคงผ่านไปจนถึงสิ้นปี�� # จอร์จไมเคิล # ihateyou2016

ภาพที่โพสต์โดย Soo Joo (@soojmooj) เมื่อวันที่

#RIP George Michael …. ยังคงเป็นหนึ่งในไอคอนแฟชั่นทั้งหมดของฉัน! ����

ภาพที่โพสต์โดย Alana Hadid (@lanzybear) เมื่อวันที่

ฉันไม่เคยบอกเขา (ส่วนใหญ่เพราะฉันคิดว่าฉันจะทำให้เขาประหลาดใจ) แต่ #georgemichael มีอิทธิพลต่อฉันอยู่เสมอ เมื่อเป็นเด็กเสียงของเขาเป็นเสียงแรกที่ฉันสามารถเลือกออกจากทะเลเสียงฉันได้ยินทางวิทยุ ก่อนที่ฉันจะรู้อะไรเกี่ยวกับเขาฉันรู้ว่าเสียงของเขา ในฐานะที่เป็นผู้ใหญ่ฉันร้องไห้เมื่อเห็นเขาอยู่ในคอนเสิร์ต เพลงและเสียงของเขาช่วยสอนฉันว่าจะร้องเพลงได้อย่างไร ฉันจะเสียใจตลอดไปที่ไม่ได้บอกให้เขารู้ … ขอบคุณ George เพื่อมอบของขวัญให้แก่โลก … คุณอาจพักผ่อนได้อย่างสงบ.

ภาพที่โพสต์โดย Carrie Underwood (@carrieunderwood) เมื่อวันที่

รักจอร์จเทวดาจะรักคุณเราจะคิดถึงคุณ

รูปภาพที่โพสต์โดย @helenmirren on

ฉันรักจอร์จไมเคิลมาก นี่แย่มาก RIP George หนึ่งในรายการโปรดตลอดเวลาของฉันและไอคอนร่วมเพศ #listenwithoutprejudice

ภาพที่โพสต์โดย Billy Eichner (@billyeichner) เมื่อวันที่

ดังที่คุณบอกได้จากหน้าของฉันนี่เป็นวันที่ดีที่สุดในชีวิตของฉันการประชุม #GeorgeMichael ในวันที่เราถ่ายทำวิดีโอวิดีโอเรื่อง “Feeling Good” ฉันรู้ทุกคำเดียวของทุก Wham! และเพลงของจอร์จไมเคิลฉันเป็นซุปเปอร์แมนทั้งหมด เขาส่งจดหมายที่เขียนด้วยลายมือมาให้ฉันครั้งหนึ่งที่เคยอยู่ในกล่องแก้วตั้งแต่นั้นเป็นต้นมา! ฉันมีช่วงเวลาที่ “เหน็บแนมตัวเอง” หลายช่วงหลายปีที่ผ่านมาหนึ่งครั้งต้องขอขอบคุณชารอนสโตนที่โทรมาเพื่อเชิญฉันเข้าร่วมปาร์ตี้ส่วนตัวในวันเกิดปีหนึ่งของเขาคืนที่ฉันไม่เคยลืม … แล้วเวลาที่ฉันนั่ง กับพ่อของเขาเพื่อดูคอนเสิร์ตของเขาในกรุงเวียนนาและเวลาที่ฉันพาครอบครัวและเพื่อนของฉันไปดูการแสดงของเขาและเราทุกคนก็รู้สึกตื่นเต้นมาก! แล้วหัวใจของฉันก็ออกไปกับเพื่อนเก่าแก่ของเขาที่รักของฉัน @kathyjeung ผู้ซึ่งยอมรับว่าฉันไม่สามารถช่วยได้ แต่บอกทุกคนว่าเธอเป็นเทพธิดาในวิดีโอ “ฉันต้องการเพศของคุณ” จอร์จชอบฉันเสมอและฉันคิดว่าเสียงของเขา (โดยเฉพาะอย่างยิ่งในคอนเสิร์ต) เป็นเรื่องเหลือเชื่อจริงๆและมักทำให้ฉันรู้สึกถึงน้ำตา ฉันรู้สึกซาบซึ้งมากที่ได้ให้เวลากับฉันและรู้สึกขอบคุณทุกวิถีทางที่เพลงของเขาช่วยฉันตลอดชีวิต ใจฉันเสียที่เขาไปแล้ววันนี้.

ภาพที่โพสต์โดย Dita Von Teese (@ditavonteese) เมื่อวันที่

ข่าวเศร้าที่ได้ยินเมื่อวันคริสต์มาส ��วันนี้หายไปอีกแล้ว ตำนานและไอคอน นำออกไปเร็วเกินไป คำอธิษฐานและความเสียใจต่อครอบครัวและคนที่คุณรัก #RIP ���� #GeorgeMichael

ภาพที่โพสต์โดย Paris Hilton (@parishilton) เมื่อวันที่

Like this post? Please share to your friends:
Leave a Reply

;-) :| :x :twisted: :smile: :shock: :sad: :roll: :razz: :oops: :o :mrgreen: :lol: :idea: :grin: :evil: :cry: :cool: :arrow: :???: :?: :!:

63 + = 71

map