Prince Dead at 57, Stars สื่อสังคมน้ำท่วมด้วยความเสียใจ

นักดนตรีในตำนานเจ้าชายเสียชีวิตที่บ้านและสตูดิโอบันทึกเสียงของเขาใน Paisley Park, Minn เมื่ออายุ 57 ปีในวันพฤหัสบดีนี้รายงานของ Associated Press โฆษกของดาวดังยืนยันข่าวเมื่อบ่ายนี้.

Born Rogers Nelson ผู้ได้รับรางวัลแกรมมี่เจ็ดครั้งเป็นที่ชื่นชอบสำหรับเพลงฮิตอย่าง “Purple Rain” “When Doves Cry” และ “Kiss” ท่ามกลางคนอื่น ๆ และเป็นหนึ่งในดาวที่มีพรสวรรค์ที่สุดในดนตรี เขายังได้รับความนิยมและเป็นที่รู้จักในยุค 70 ที่ได้แรงบันดาลใจจากแฟชั่นและความกล้าหาญ ช่วงเวลาหลังจากผ่านไปแล้วคนดังได้เข้าสื่อสังคมออนไลน์เพื่อเฉลิมฉลองศิลปินที่มีชื่อเสียงและให้ความสำคัญกับชีวิตและอาชีพ.

ตกตะลึงและเศร้าใจ !! #RIP PRINCE #music #legend #gonetoosoon

ภาพที่โพสต์โดย Jennifer Lopez (@jlo) เมื่อวันที่

❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️

ภาพที่โพสต์โดย Suki Waterhouse (@sukiwaterhouse) เมื่อวันที่

อีกหนึ่งวีรบุรุษของฉันหายไปเร็วเกินไป … R.I.P

ภาพที่โพสต์โดย Diane Kruger (@dianekruger) เมื่อวันที่

#rip เศร้ามาก

ภาพที่โพสต์โดย Ashley Benson (@itsashbenzo) เมื่อวันที่


 

ฉีก

รูปภาพที่โพสต์โดย @sarahkatesilverman on

����

ภาพที่โพสต์โดย King Kylie (@kyliejenner) เมื่อวันที่

วันนี้เป็นวันที่แสนเศร้า เพลงของเขาจัดใหม่ให้ฉัน … เขาจะเป็นอันดับ 1 ของฉันตลอดไป.

ภาพที่โพสต์โดย Halle Berry (@halleberry) เมื่อวันที่

��

รูปภาพที่โพสต์โดย Olivia Wilde (@oliviawilde) เมื่อวันที่

เราสูญเสียพรสวรรค์ในตอนเช้า … #Prince #RIP

ภาพที่โพสต์โดย Zoe Saldana (@zoesaldana) เมื่อวันที่

ผมได้เห็นคอนเสิร์ต #Prince ในคอนเสิร์ตในช่วงซัมเมอร์ที่ผ่านมานี้และผมก็ถูกพัดพาไปโดยความสามารถและความเอื้ออาทรของเขาต่อเพื่อนร่วมวงของเขาเสมอเพื่อให้แน่ใจว่าแต่ละช่วงเวลาของพวกเขาจะส่องลงบนเวที เขากำหนดคำว่า ARTIST ความคิดของฉันออกไปให้เพื่อนและครอบครัวของเขา พักผ่อนด้วยความรัก #Prince.

ภาพที่โพสต์โดย Olivia Munn (@oliviamunn) เมื่อวันที่

“สวัสดีคุณเป็นอย่างไรฉันสบายดีเพราะฉันรู้ว่าพระเจ้ากำลังจะมาถึงเร็ว ๆ นี้” #thankyouforafunkytime #princeforever

ภาพที่โพสต์โดย Lena Dunham (@lenadunham) เมื่อวันที่

R. i. P. #Prince

ภาพที่โพสต์โดย Ricky (@ricky_martin) เมื่อวันที่

ฉีกเจ้าชาย��

ภาพที่โพสต์โดย Nicola Peltz (@linolaannepeltz) เมื่อวันที่

ฉันตกใจ. ฉันจะรักและคิดถึงคุณตลอดไป Ciao Donatella

รูปภาพที่โพสต์โดย Donatella Versace (@donatella_versace) เมื่อวันที่

รูปถ่าย: เจ้าชายน้อย 15 ชุดสีม่วงสุดเซ็กซี่

ความคิดของเราอยู่กับครอบครัวของเขา.

Like this post? Please share to your friends:
Leave a Reply

;-) :| :x :twisted: :smile: :shock: :sad: :roll: :razz: :oops: :o :mrgreen: :lol: :idea: :grin: :evil: :cry: :cool: :arrow: :???: :?: :!:

45 − = 37

map