ดูเครื่องแต่งกายฮาโลวีนที่มีชื่อเสียงมากที่สุด

หากมีสิ่งหนึ่งที่เราสามารถนับได้ในทุกๆวันฮาโลวีน (นอกเหนือจากของที่ไม่มีที่สิ้นสุดของขนม) ก็ว่าคนดังจะครบถ้วนในวันหยุด และแน่นอนว่าวันฮาโลวีนปี 2015 ไม่แตกต่างกัน เครื่องแต่งกายของคนดังในปีนี้อาจเป็นสิ่งที่ดีที่สุดจากทุกคนจากเจสสิก้าอัลบ้าและสามี Cash Warren ไปจนถึงสุนัขของ Lady Gaga และลูกสาวของ Viola Davis ที่เข้าร่วมในการแสดงกับการแสดงที่กำลังหยุดยั้ง และโชคดีที่ Instagram ได้กลายเป็นของขวัญที่ให้ไว้กับดาวที่ชื่นชอบของเราไปที่แอปแชร์รูปภาพเพื่อแบ่งปัน “แก่นของเครื่องแต่งกายหลายรูปแบบ”. อ่านต่อเพื่อดูชุดฮาโลวีนที่มีชื่อเสียงมากที่สุด.

แปลกมาก .. BatGirl และแม่มดชั่วร้ายได้พบกับฮาโลวีน

ภาพที่โพสต์โดย Chloe Grace Moretz (@chloegmoretz) เมื่อวันที่

ดังนั้น ….. ชุด Elsa? ไม่ได้ผลสำหรับเธอ โจรสลัด? ไม่ไป ดังนั้นเธอจึงกล่าวว่า “ฉันแค่อยากเป็นคุณแม่”! ดังนั้น … เอ่อ … นี่คือฉัน.

ภาพที่โพสต์โดย Viola Davis (@violadavis) เมื่อวันที่

ชุดนี้เป็นไฮบริด เสื้อครึ่งหนึ่งวัสดุรีไซเคิลครึ่งหนึ่ง และฉันมีการปล่อยมลพิษต่ำมากในขณะที่ฉันสวมมัน.

รูปภาพที่โพสต์โดย Bette Midler (@bettemidler) เมื่อวันที่

��✨�� Good Night Angels �� #Repost @inspiresmi ✨Stunning! ✨ @alessandraambrosio งานของทีมแต่งตัวนี้เด็กหญิงคืนที่ผ่านมา @shawnprochazk @inspiresmi photo by @mdferreira ��เธอมีแรงบันดาลใจและเราทำให้มันเกิดขึ้น! # Halloween2015 #AlessandraAmbrosio # hautecostume #custommade โดย Shawn Prochazk ���� # 1oakLA #VOCO #alesparty #devilqueen #Halloween

รูปภาพที่โพสต์โดย @alessandraambrosio on

@missasiakinney จับโดย puparazzi ใน LAX ในชุดฮาโลวีนของเธอ! มันเป็นนก! มันเป็นเครื่องบิน! เป็นนกยูงที่สามารถบอกได้ว่าเธอเป็นหมูชั้นยอดในชั้นความว่องไวของเธอมองไปที่ท่าทางนั้น!

ภาพที่โพสต์โดย The Countess (@ladygaga) เมื่อวันที่

สุขสันต์วันฮาโลวีน✌��️��������

รูปภาพที่โพสต์โดย Ashanti (@ashanti) เมื่อวันที่

กำลังรอ Uber # คืนวันฮาโลวีนถ่ายภาพความสนุกสนานกับเพื่อน ๆ �� #halfskull #makeup โดย @mirandajory ❤️❤️

ภาพที่โพสต์โดย Carmen Electra (@carmenelectra) เมื่อวันที่

@matty_holloway @heatherdmarks @jeromeduran ��������ลาก่อน # halloween2015

ภาพที่โพสต์โดย Candice Swanepoel (@angelcandices) เมื่อวันที่

ขอโทษครับไม่มีเครื่องแต่งกายแฟนซีเพื่อแบ่งปันสิ่งที่ลูกสาวของฉันหยิบออกมาให้ฉันได้สนุกมาก !! เธอชอบทองบาง! #motheranddaughter Desculpa Minha gente mais nao tenho uma แฟนตาซีแฟนซี para dividir! ดังนั้น o que minha filha escolheu para mim! Agente se divertiu muito ela gosta de ทอง! #maeefilha

ภาพที่โพสต์โดย Camila Alves (@iamcamilaalves) เมื่อวันที่

มี @airbnb ของฉันพร้อมสำหรับการเฉลิมฉลองคืนที่ผ่านมา มีความสนุกสนานมากกับเคล็ดลับหรือ – treaters! ��

ภาพที่โพสต์โดย Mariah Carey (@mariahcarey) เมื่อวันที่

ประมาณนั้นแหละ

ภาพที่โพสต์โดย Odeya Rush (@ odeyarush1) เมื่อวันที่

ที่ # Hulaween2015 ฉันกำลังสวมใส่ขยะอย่างแท้จริงและฉันยังไม่ได้เป็นสิ่งที่ trashiest ในข่าวในวันถัดไป!

รูปภาพที่โพสต์โดย Bette Midler (@bettemidler) เมื่อวันที่

ผสมขึ้นเมื่อเด็กมาด้วย ดูเถิด: ดิสโก้ตายแล้ว��

ภาพที่โพสต์โดย Lena Dunham (@lenadunham) เมื่อวันที่

Griswold และ Brinkley # Happy Happy วันฮาโลวีนโดย @kristingram

ภาพที่โพสต์โดย Jessica Simpson (@jessicasimpson) เมื่อวันที่

ต้มกระดูก @ caymango ��

ภาพที่โพสต์โดย Behati Prinsloo Levine (@behatiprinsloo) เมื่อวันที่

มาอเมริกา

รูปภาพที่โพสต์โดยBeyoncé (@beyonce) เมื่อวันที่

Comin ร้อน����

ภาพที่โพสต์โดย Behati Prinsloo Levine (@behatiprinsloo) เมื่อวันที่

พวกเขากำลังคืบคลานและปรุงสุกของพวกเขา•��•��•��: @franthebean •มาทิลด้าตรงกับวันพุธ •

ภาพที่โพสต์โดยZoë Kravitz (@zoeisabellakravitz) เมื่อวันที่

แม่และฉันทั้งคู่แต่งตัวชุดแม่มดที่ตรงกันในคืนนี้ เรามีช่วงเวลาที่ดีที่สุด !!! ����

โพสต์ภาพโดย Kelly Osbourne (@kellyosbourne) เมื่อวันที่

#FeelTheBern @berniesanders @panterasarah

ภาพที่โพสต์โดย Matt McGorry (@mattmcgorry) เมื่อวันที่

#aboutlastnight w boo ของฉัน @cash_warren # halloween2015

ภาพที่โพสต์โดย Jessica Alba (@jessicaalba) เมื่อวันที่

นี่เป็นรูปส่วนตัวของครอบครัวที่ฉันตัดสินใจแชร์เพราะสิ่งที่ปรากฏในภาพ…

รูปภาพที่โพสต์โดย Ellen Pompeo (@ellenpompeo) เมื่อวันที่

������ My Little Unicorn������

ภาพที่โพสต์โดย Lily Aldridge (@lilyaldridge) เมื่อวันที่

ที่เกี่ยวข้อง: ดูเครื่องแต่งกายวันฮาโลวีนปี 2015 ที่ดีที่สุด

JESSE, JAMES;) ทีม ROCKET BLAST ปิดที่ความเร็วของแสง! ให้เพิกถอนหรือเตรียมการต่อสู้! #pokemon #pokemonmasters

รูปภาพที่โพสต์โดย anselelgort (@anselelgort) เมื่อวันที่

Like this post? Please share to your friends:
Leave a Reply

;-) :| :x :twisted: :smile: :shock: :sad: :roll: :razz: :oops: :o :mrgreen: :lol: :idea: :grin: :evil: :cry: :cool: :arrow: :???: :?: :!:

82 + = 91

map