ที่ดีที่สุดเบื้องหลังคนที่จะปฏิบัติตาม Instagram ก่อนที่ลูกโลกทองคำ

เราทุกคนได้เห็นความลุ่มหลงและความเย้ายวนใจของลูกโลกทองคำในทีวี แต่ไม่เคยสงสัยเลยว่ามีอะไรเกิดขึ้นจริงในเบื้องหลังบ้างไหม? สควอช FOMO ของรางวัลฤดูกาลของคุณโดยทำตามรายการด้านล่างของผู้เชี่ยวชาญเรื่องผมช่างแต่งหน้าสไตลิสต์และบรรณาธิการที่จะ “ไวยากรณ์ในยามค่ำคืนขณะที่พวกเขาเตรียมตัวเตรียมตัวและแขวนกับ A listers.   

MAKEUP ARTISTS

Pati Dubroff, @ patidubroff 

รวมถึงลูกค้า โรซี่ฮันติงตัน-ไวท์ลีย์, Dakota Johnson, Natalie Portman, Charlize Theron, และ Reese Witherspoon.

ชุดที่ชื่นชอบของ #redlips ������ @rosiehw @glamouruk hair @cwoodhair makeup #patidubroff

รูปภาพที่โพสต์โดยpatidubroff�� (@patidubroff) เมื่อวันที่

เมลานี Inglessis, @melaniemaleup

รวมถึงลูกค้า เคทฮัดสัน, อำพันได้ยิน, Lea Michele และ โอลิเวียไวลด์.

งาน..! @msleamichele @mrbradgoreski #screamqueens

ภาพที่โพสต์โดยMélanie Inglessis (@melaniemaleup) เมื่อวันที่

Jillian Dempsey, @jilliandempsey

รวมถึงลูกค้า เจนนิเฟอร์อเรนซ์, Kristen Stewart และ เคทวินสเล็ต.   

รูปภาพถูกวางระเบิดโดยเฮฮา #jenniferlawrence #laststophungergames # mockingjaypart2 @jennychohair @jillandjordan

ภาพที่โพสต์โดย Jillian Dempsey (@jilliandempsey) เมื่อวันที่

สไตลิส

Elizabeth Stewart, @ elizabethstewart1 

รวมถึงลูกค้า Sandra Bullock, Jessica Chastain, Viola Davis และ Julia Roberts. 

Glam selfie กับ @renatocampora @chastainiac และ @kristoferbuckle! Globes 2015 กับ Jessica ใน @versace_official และ @piagetbrand

ภาพที่โพสต์โดย Elizabeth Stewart �������� (@ elizabethstewart1) เมื่อวันที่

Leslie Fremar, @lesliefremar

ลูกค้ารวมถึงเจนนิเฟอร์คอนเนลลี, จูเลียนมัวร์, Nicola Peltz, Charlize Theron และ Reese Witherspoon.

คืนสาวและเด็กชาย������ @ ทรีตเมนต์ @naomiwatts @ katefeeners ��โดย @ nickbrown85 … คิดถึงคุณ @derekblasberg

รูปภาพที่โพสต์โดย Lesliefremar (@lsliefremar) เมื่อวันที่

Cristina Erhlich, @cristinaehrlich

รวมถึงลูกค้า Tina Fey, Julia Louis-Dreyfus, Brie Larson, Gugu Mbatha-Raw, Allison Williams, และ Uzo Aduba.

สัมผัสขั้นสุดท้ายใน #julialouisdreyfus #emmys #celoves #chopard #safiyaa #rogervivier #ferragamo @ theonly.agency @marionfasel

ภาพที่โพสต์โดย Cristina Ehrlich (@cristinaehrlich) เมื่อวันที่

เคทหนุ่ม, @kystyle

รวมถึงลูกค้า Emilia Clarke, Selena Gomez, Dakota Johnson, Natalie Portman และ Michelle Williams.  

#regram #bts #victoriassecretfashionshow #selenagomez

ภาพที่โพสต์โดย Kate Young (@kystyle) เมื่อวันที่

ที่เกี่ยวข้อง: เครื่องประดับลูกโลกทองคำที่ดีที่สุด

ข้อมือผม

Jenny Cho, @jennychohair

ลูกค้ารวมถึง Emilia Clarke, เจนนิเฟอร์อเรนซ์, Melissa McCarthy และ Carey Mulligan. 

เวลาแห่งความสุขกับพวงนี้ #melissamccarthy #benfalcone @cakemakeup @magdaberliner @domappel # criticschoiceawards2015

ภาพที่โพสต์โดย Jenny Cho (@jennychohair) เมื่อวันที่

Jamika Wilson, @jamikawilson

ลูกค้า ได้แก่ Uzo Aduba, Viola Davis, Naomie Harris และ Keke Palmer.

รับสาวของฉันพร้อมสำหรับ # emmys2015 # violadavis������ makeup @autumnmoultriebeauty wardrobe @ elizabethstewart1 nails @julieknailsnyc และฉันในhair�� #jamikawilsonhair #naturalhair #behindthescenes @epiphanyagency #identitysalon ## vio #lovemyjob

ภาพที่โพสต์โดย Jamika Wilson (@jamikawilson) เมื่อวันที่

Renato Campora, @renatocampora

ลูกค้า ได้แก่ เอมี่อดัมส์, Jessica Chastain, มกราคมโจนส์, Kate Winslet และ Amanda Seyfried.

#KateWinslet อันน่าทึ่งเมื่อคืนนี้เตรียมพร้อมรับการออกรอบปฐมทัศน์ของภาพยนตร์ #SteveJobs #makeup โดย @jilliandempsey #hair by me #RenatoCampora

ภาพที่โพสต์โดย Renato Campora (@renatocampora) เมื่อวันที่

Mark Townsend, @ marktownsend1       

ลูกค้า ได้แก่ Dakota Johnson, Elizabeth Olsen และ Saoirse Ronan. 

เกี่ยวกับชุด shenanigans กับคู่เต้นรำที่ดีที่สุด @ dakotajohnson ฉัน❤️❤️❤️ผู้หญิงคนนี้! #setlife #dakotajohnson

รูปภาพที่โพสต์โดย Mark Townsend (@ marktownsend1) เมื่อวันที่

InStyle บรรณาธิการ

เอเรียลฟอกซ์แมน, ผู้อำนวยการกองบรรณาธิการ @arielfoxman

@tlaylorswift บอกฉันว่าเธอกำลังถ่ายรูปกลุ่มนี้คืนนี้ ฉันเป็นเกม ดังนั้น @ lordemusic @jamie_king และ @haimtheband #instylewbparty

ภาพที่โพสต์โดย Ariel Foxman (@arielfoxman) เมื่อวันที่

เอมี่ Synnott, บรรณาธิการบริหาร, @amysynnott

สนุกสุดเหวี่ยงเมื่อคืนที่ผ่านมากับ @dianekruger ซึ่งเป็นคนแรกที่ได้สัมภาษณ์มานานกว่า 15 ปีที่แล้วเมื่อตอนที่ฉันเป็นบรรณาธิการอาวุโสของ Glamour magazine และเธอก็เป็นคนรุ่นใหม่! #instyleawards #tablefour #dianekruger #timeflies ⏰✈️

ภาพที่โพสต์โดย Amy (@amysynnott) เมื่อวันที่

เอริควิลสัน, ผู้อำนวยการข่าวแฟชั่น, @ericwilsonsays

ดังนั้นนอกเหนือจากการเป็น Man of Style ของเราในตอนกลางคืน # InStyleAwards @anselelgort ยังได้รับรางวัลสำหรับคำกล่าวยอมรับที่ดีที่สุด ฟันที่ดีที่สุด.

ภาพที่โพสต์โดย Eric Wilson (@ericwilsonsays) เมื่อวันที่

Kahlana Barfield Brown, แฟชั่นและความงาม Editor-At-Large, @kahlanabarfield

#LetsBeHonest: เมื่อวานนี้ฉันมีปาร์ตี้นอนกับ @jessicaalba เมื่อเราพร้อมแล้วสำหรับอาหารค่ำ @honest_beauty x @instylemagazine เราก็หัวเราะเต้นรำสอนเคล็ดลับแฟชั่นและแน่นอนว่าได้พูดถึงอาณาจักรอันยิ่งใหญ่ของเธอ Honest Beauty ฉันรู้สึกประทับใจกับความหลงใหลในแบรนด์นี้ แต่เธอก็ทำอย่างไรกับช่วงเฉดสี ในภาพนี้เราทั้งสองคนใส่อะไร แต่เครื่องสำอางความงามความซื่อสัตย์ (ฉันสวมครีมครีมในโกโก้) เธอบอกว่าเธอยังคงมีงานที่ต้องทำ แต่ก็ไม่มีอะไรสำคัญมากกว่าการสร้างเฉดสีสำหรับผู้หญิงที่มีผิวทั้งหมด ประเภทของเด็กผู้หญิง เธอขโมยหัวใจจริงๆตอนที่เราอยู่ในรถและเพลย์ลิสต์ของเธอเต็มไปด้วยเพลงแร็พ (โดยทั่วไปเหมือนกับของฉัน!) ดูเรื่องราวเกี่ยวกับงานสังสรรค์มื้อค่ำบน InStyle.com ในวันนี้ #JessicaAlba #InStyle #HonestBeauty ��: @nathanielwood

ภาพที่โพสต์โดย Kahlana Barfield Brown (@kahlanabarfield) เมื่อวันที่

Sharon Clott Kanter, บรรณาธิการอาวุโส, @sharonclott

SCK & SJP, PART TWO ��❤️��เรามีการพูดคุยกันเป็นอย่างดีและเธอต้องการถ่ายรูปนี้! #SJPontheStrip #SJPxZapposCouture @sarahjessicaparker @sjpcollection @zapposcouture #whatsnow #instyle #lasvegas #shopping

ภาพที่โพสต์โดย Sharon Clott Kanter (@sharonclott) เมื่อวันที่

Christina Shanahan, บรรณาธิการอาวุโส @ christinashanahan

คนที่อยู่ตรงกลางกำลังเปิดตัว #makeup แบบอินทรีย์สำหรับ @juicebeauty ทั้งสองข้างอยู่ปลายสุดจะได้รับดินสอเขียนขอบปากของพวกเขาพร้อม���� #phytopigments #phytobeautiful

รูปภาพที่โพสต์โดย Christina Shanahan (@christinashanahan) เมื่อวันที่

Like this post? Please share to your friends:
Leave a Reply

;-) :| :x :twisted: :smile: :shock: :sad: :roll: :razz: :oops: :o :mrgreen: :lol: :idea: :grin: :evil: :cry: :cool: :arrow: :???: :?: :!:

54 + = 62

map