ลูกสาวของ Alessandra Ambrosio พร้อมด้วยนางแบบ Victoria’s Secret ไปถึงเซี่ยงไฮ้

ด้วยการแสดงแฟชั่นของ Victoria’s Secret เพียงไม่กี่วัน Alessandra Ambrosio สเตลล่าแมกซ์เวลล์และแองเจิลอื่น ๆ ก็กำลังเจ็ทไปเซี่ยงไฮ้เพื่อจัดงานใหญ่และส่งผลให้ Instagram ฟีดเป็นอย่างมาก.

แบบจำลองนี้เป็นการบันทึกการเดินทางทั้งหมดของพวกเขาขณะที่พวกเขามุ่งหน้าไปยังประเทศจีนจากการวางตัวกับกระเป๋าเดินทางไปพักผ่อนในชั้นหนึ่งและดื่มด่ำกับคำทักทายอันอบอุ่นที่พวกเขาได้รับเมื่อพวกเขาแตะลง.

ในขณะที่บรรดานักต้มตุ๋นส่วนใหญ่ร่วมกันอยู่ด้วยกันหรือกับทูตสวรรค์ของเทวดา Ambrosio ได้นำลูกสาววัย 9 ขวบ Anja ไปเที่ยวพร้อมกับโพสต์ภาพหวาน ๆ ของพวกเขาที่สนุกกับการเชื่อมโยงเวลาบนเครื่องบิน.

“การเดินทางไปกับนางฟ้าที่ชื่นชอบ #vsfashionshow #shanghai” สัตว์ VS สัตวแพทย์บรรยายภาพซึ่งแสดงให้เห็นว่ามินิ – ฉันกระพริบรอยยิ้มด้วยหูฟังที่คอเธอขณะที่เธอจับมือ.

การเดินทางกับนางฟ้าที่ฉันชอบ … ����♀️��✈️ #vsfashionshow #shanghai

โพสต์ที่แบ่งปันโดย Alessandra Ambrosio (@alessandraambrosio) เมื่อวันที่

ลองดูเพิ่มเติมเกี่ยวกับโมเดล Victoria’s Secret Fashion Show และอย่าพลาดการแสดงเมื่อออกอากาศในวันที่ 28 พฤศจิกายนเวลา 10:00 น. บน ET CBS.

จัสมิน Tookes

สนามบิน shenanigans กับอะโวคาโดของฉัน @romeestrijd เซี่ยงไฮ้เรามาถึง��

โพสต์ที่แบ่งปันโดย Jasmine Tookes (@jastookes) บน

Romee Strijd

เมื่อคุณหลับและตื่นขึ้นคิดว่าคุณเกือบจะมีและคุณมองไปที่หน้าจอและบอกว่า 13h28min ไม่สามารถรอที่จะมี❤ @ victoriassecret

โพสต์ที่แบ่งปันโดย Romee Strijd (@romeestrijd) เมื่อ

Daniela Braga

มุ่งหน้าสู่เซี่ยงไฮ้✈️ความลับของวิกตอเรีย�� #VSFashionShow # vsfs2017

โพสต์ที่แบ่งปันโดย Daniela Braga (@bragadany) เมื่อวันที่

Josephine Skriver

argh หยิกฉัน! ฉันไม่สามารถหยุดยิ้มได้��ตื่นเต้นเกินไปสำหรับ #vsfashionshow ✈️✈️✈️เซี่ยงไฮ้❤️❤️❤️❤️

โพสต์ที่แบ่งปันโดย Josephine Skriver (@josephineskriver) บน

Cindy Bruna

ดู ya นิวยอร์ค -> เซี่ยงไฮ้✈️���� #VSFashionshow # vsfs2017

โพสต์ที่แชร์โดย Cindy Bruna (@cindybruna) เมื่อวันที่

Herieth Paul

ฉันไม่ชอบเที่ยวบินที่ยาวนาน แต่ฉันตื่นเต้นสำหรับ !!!! #victoriassecret #Roadtoshanghai

โพสต์ที่แบ่งปันโดย Herieth Paul���� (@heriethpaul) เมื่อวันที่

Lily Aldridge

ทัชดาวน์เซี่ยงไฮ้�� #VsFashionShow

โพสต์ที่แบ่งปันโดย Lily Aldridge (@lilyaldridge) เมื่อวันที่

Lais Ribeiro

ห้องพักพร้อมวิว��

โพสต์ที่แบ่งปันโดย Lais Ribeiro (@laisribeiro) เมื่อวันที่

Maria Borges

เซี่ยงไฮ้ดีมากที่ได้กลับมา … #nihao #shanghai ������ #victoriassecret # 2017 # vsfs2017

โพสต์ที่แบ่งปันโดย MARIA BORGES (@iammariaborges) เมื่อวันที่

Alanna Arrington

เซี่ยงไฮ้เราได้มาถึง !!!!!!! �� # VSFashionShow2017

โพสต์ที่แบ่งปันโดย lana (@alannaarrington) on

Megan Williams

ตื่นเต้นเกินไป�� #shanghai ที่นี่เรามา @victoriassecret

โพสต์ที่แบ่งปันโดย Megan Williams (@meganmayw) เมื่อวันที่

Gizele Oliveira

ตอนเช้า vibes ✨���� #shanghai # ♥️ #vsfashionshow

โพสต์ที่แบ่งปันโดย Gizele Oliveira (@giizeleoliveira) เมื่อวันที่

Bruna Lírio

น่าแปลกใจอะไร���� @victoriassecret #VSModel #VSfashionShow

โพสต์ที่แบ่งปันโดย Bruna Lírio (@brunalirio) เมื่อวันที่

วาเนสซ่ามู้ดดี้

การบรรจุครั้งที่สองเสร็จสิ้น .. ไม่สามารถรอให้เซี่ยงไฮ้! # vsfashionshow2017

โพสต์ที่แบ่งปันโดย Vanessa Moody (@vanessa_moody) เมื่อวันที่

Amilna Estevao

นั่นเป็นวิธีที่คืนแรกของฉันในเซี่ยงไฮ้ดูเหมือนกับ��กับ @giizeleoliveira @brunalirio ���� @victoriassecret #dreamlikeanangel #vsmodel �� @babimouramua

โพสต์ที่แบ่งปันโดย Amilna Estevao (@officialamilnaestevao) เมื่อวันที่

Like this post? Please share to your friends:
Leave a Reply

;-) :| :x :twisted: :smile: :shock: :sad: :roll: :razz: :oops: :o :mrgreen: :lol: :idea: :grin: :evil: :cry: :cool: :arrow: :???: :?: :!:

91 − = 82

map