เครื่องแต่งกายฮัลโลวีนที่มีชื่อเสียงที่สุดของปี 2015

เมื่อพูดถึงคนดังในเทศกาลวันหยุดฮาโลวีนจะออกมาใกล้ยอด นั่นเป็นเพราะนอกเหนือจากการเข้าถึงแผนกแต่งหน้าคนดังได้แต่งตัวในชุดเครื่องแต่งกายลง pat เพียงตรวจสอบบางส่วนของเครื่องแต่งกายที่น่าประทับใจเกี่ยวกับ Instagram มีบางชุดที่น่าตื่นตาตื่นใจและเฮฮาคู่เช่น Fergie และ Josh Duhamel ของ Karl Lagerfeld และ Choupette (รักแมวของเขา) getups (ข้างบน) หรืออะไรที่น่ารักกว่าลูกผู้ชายที่มีชื่อเสียงแต่งตัวเป็นกัลป์หวานรอบ? ดูเครื่องแต่งกายที่มีชื่อเสียงด้านล่างและรวบรวมแรงบันดาลใจสำหรับปีหน้า.

Rande Gerber และงานเลี้ยงฮาโลวีนของ Casamigos Tequila ของจอร์จคลูนีย์ถือเป็นเพียงบัตรที่ร้อนแรงที่สุดใน Tinseltown การเปลี่ยนความร้อน? Cindy Crawford และ hubby Gerber ในรูปลักษณ์ของนางฟ้านรกนี้.

มันเป็นความจริง: เทวดาของนรกดื่มเทกกี ขอขอบคุณสำหรับความสนุกสนานคืน @casamigos! ความงามโดย @richardmarin & @joannaschlip.

รูปภาพที่โพสต์โดย Cindy Crawford (@cindycrawford) เมื่อวันที่

ในงานปาร์ตี้เดียวกัน Gwen Stefani คือแฟนสาวเซ็กซี่.

สวัสดีวันฮาโลวีน gx ��

ภาพที่โพสต์โดย Gwen Stefani (@gwenstefani) เมื่อวันที่

ในขณะที่ Channing Tatum และ Jenna Dewan-Tatum เป็นคู่ของ Mats-in-the Hat.

สุขสันต์วันฮาโลวีน!!!!!!

วิดีโอที่โพสต์โดย Jenna Dewan Tatum (@jennaldewan) เมื่อวันที่

นอกจากนี้ที่ Casamigos เจสสิก้าอัลบ้า “คิดค้นโพสต์ -” กับนางแบบเคลลี่เลื่อยขณะที่โรมิและมิเคเล่.

#romyandmichelle #halloween @ kellysawyer n ฉันคิดค้นโพสต์ของ

ภาพที่โพสต์โดย Jessica Alba (@jessicaalba) เมื่อวันที่

ในนิวยอร์คในคืนฮาโลวีน Heidi Klum เป็นเจ้าภาพจัดทุบตีประจำปีของเธอในฐานะเจสสิก้ากระต่ายอย่างไม่น่าเชื่อ ที่นี่เธอเท่ากับปัจจัยกระฉับกระเฉงโดย Gigi Hadid แต่งตัวเป็น Sandra Dee.

@ heidiklum คุณตำนาน! ควีนส์ฮาโลวีน Jessica Rabbit x Sandra Dee;)

ภาพที่โพสต์โดย Gigi Hadid (@gigihadid) เมื่อวันที่

นอกจากนี้จากปาร์ตี้ของ Klum Jennifer Lopez ยังเป็น “โครงร่างแฟชั่นชั้นสูง” ของสุลต่าน.

Haute couture skeleton

ภาพที่โพสต์โดย Jennifer Lopez (@jlo) เมื่อวันที่

สุขสันต์วันฮาโลวีน …

ภาพที่โพสต์โดย Jennifer Lopez (@jlo) เมื่อวันที่

ปล่อยให้ Miley Cyrus มีอารมณ์ขัน ดาวป๊อปแต่งตัวเป็นฟัน (หวาน) กับเพื่อนของเธอที่เป็นนางฟ้าฟัน. 

เคี้ยว $ toof และนางฟ้า @vijatm ❤️❤️❤️

ภาพที่โพสต์โดย Miley Cyrus (@mileycyrus) เมื่อวันที่

แต่ Cyrus อาจได้รับความนิยมในแผนกหัวเราะจากชุด LOL ของ Katy Perry: “mic drops”

Au revoir สาว����

วิดีโอที่โพสต์โดย KATY PERRY (@katyperry) เมื่อวันที่

Kylie Jenner ฆ่ามันเป็นนินจา.

นินจาของฉัน

ภาพที่โพสต์โดย King Kylie (@kyliejenner) เมื่อวันที่

Kim Kardashian หัวเราะครั้งสุดท้ายในชุด Gala Gala ที่น่าอับอายของเธอด้วยการแต่งกายด้วยตัวเอง ….

ยังคงเหมาะกับ…

ภาพที่โพสต์โดย Kim Kardashian West (@kimkardashian) เมื่อวันที่

ดเวย์นจอห์นสันเป็นนักร้องเสียงป๊อปอายที่มีชีวิต.

ไม่ควรซื้อเครื่องแต่งกายที่ระบุว่า “หนึ่งขนาดใหญ่ที่สุด” #PissedOffPopeye #CommumeNeedsToComeInSilverbackSize #CornCobPipe #LooksMoreLikeCrackPipe #HappyHalloween ������

ภาพที่โพสต์โดย therock (@therock) เมื่อวันที่

Ryan Reynolds ยืมชุด Deadpool ออกจากภาพยนตร์เรื่องนี้.

ความงามของวันฮาโลวีน – คุณไม่มีวันรู้ว่าใครอยู่ภายใต้หน้ากาก @vancityreynolds killin ในเครื่องแต่งกายฮาโลวีน #Deadpool ที่ประณีตที่สุดเลยทีเดียว #squadgoals

ภาพที่โพสต์โดย Blake Lively (@blakelively) เมื่อวันที่

Justin Bieber ไป “กึ่งโปร”

Jackie moooooooooon #semipro

ภาพที่โพสต์โดย Justin Bieber (@justinbieber) เมื่อวันที่

ชุด Lauren Conrad คือ … น่ากลัว.

��

ภาพที่โพสต์โดย Lauren Conrad (@laurenconrad) เมื่อวันที่

Happy All Hallows ‘Eve ��

ภาพที่โพสต์โดย Lauren Conrad (@laurenconrad) เมื่อวันที่

แอลลิสันวิลเลียมส์เล่นมันสวยเป็นเบลล์.

Ugh Belle ฉันเคยบอกคุณให้ได้รับจุดด่า #ShowwayStyle #HappyHalloween

ภาพที่โพสต์โดย Allison Williams (@aw) เมื่อวันที่

Gina Rodriguez ได้รับความคิดสร้างสรรค์ในฐานะ “ตุ๊กตาจีนที่หัก”

ตุ๊กตาปั่นป่วนจีนและไฟแรนเจอร์กำลังไฟ #trouble

ภาพที่โพสต์โดย Gina Rodriguez (@hereisgina) เมื่อวันที่

Nicki Minaj เป็นเจ้าหญิงนางฟ้าสุดแสนเข็ญและในรองเท้า Alaia ไม่น้อย.

ชอบชิ้นนี้ที่ทำโดย @theblondsny และชอบการบูตโดย #Alaia

ภาพที่โพสต์โดย Nicki Minaj (@nickiminaj) เมื่อวันที่

Nicole Richie เป็นเหมือนนาย Jack Skellington.

Happy Halloween ��ขอแสดงความนับถือ Mr. Jack Skellington.

รูปภาพที่โพสต์โดย @nicolerichie on

แอนน์ฮา ธ เวย์สวมชุดยูนิคอร์นมหัศจรรย์กำลังโง่เขลากับนีน่า Dobrev.

พลาด! ขอบคุณสำหรับคืนที่น่าประทับใจ @ ninadobrev และแก๊ง��������������

ภาพที่โพสต์โดย Anne Hathaway (@annehathaway) เมื่อวันที่

Miranda Kerr เล่น White Swan ที่น่ารัก.

Happy Halloween ��ขอบคุณ @Highheelprncess ที่เรารักคุณ! #blackswan #whiteswan

ภาพที่โพสต์โดย Miranda (@mirandakerr) เมื่อวันที่

หลังจากนั้นเคอร์ก็ไปหาโครงกระดูกเพื่อดูความสนุกสนานแบบหลอกลวงหรือสนุกสนาน.

เคล็ดลับหรือรักษาความสนุกสนาน����❤️

ภาพที่โพสต์โดย Miranda (@mirandakerr) เมื่อวันที่

ครอบครัวที่เข้ามาในเทศกาลวันหยุดด้วย Liv Tyler แต่งตัวเป็นม้าลายสำหรับงานปาร์ตี้ที่บ้านที่เธอเป็นเจ้าภาพ. 

วันฮาโลวีน embed 1
Janet Mayer / Splash News

ที่เกี่ยวข้อง: Kourtney Kardashian แต่งตัวเป็น Wonder Woman

Neil Patrick Harris และครอบครัวได้เข้า Star Wars อารมณ์.

นานมาแล้วในวันฮาโลวีนไกลห่างไกล….

ภาพที่โพสต์โดย Neil Patrick Harris (@nph) เมื่อวันที่

Alessanrda Ambrosio ขับรถไปรอบ ๆ บ้านดับเพลิง dalmatian ของเธอในฐานะ Red Riding Hood.

ค่าธรรมเนียมเช่น Halloween ������ #happyhalloween #funwithmykids

รูปภาพที่โพสต์โดย @alessandraambrosio on

Gwyneth Paltrow มีช่วงเวลา twinsie น่ากลัวกับลูกสาวแอปเปิ้ลของเธอ.

มาทำกันเถอะ …. ��

ภาพที่โพสต์โดย Gwyneth Paltrow (@gwynethpaltrow) เมื่อวันที่

Like this post? Please share to your friends:
Leave a Reply

;-) :| :x :twisted: :smile: :shock: :sad: :roll: :razz: :oops: :o :mrgreen: :lol: :idea: :grin: :evil: :cry: :cool: :arrow: :???: :?: :!:

5 + 5 =

map