15 ช่วงเวลา Instagram BFF ที่ดีที่สุดของปี 2015

เมื่อมองย้อนกลับไปในปีพ. ศ. 2558 เราสามารถบอกได้อย่างเป็นทางการว่าเป็นปี #SquadGoals ในขณะที่ Taylor Swift และกลุ่มเพื่อนที่เคยขยายตัวของเธอเป็นส่วนใหญ่ของการเคลื่อนไหวพวกเขาไม่ใช่คนดังที่มีชื่อเสียงเพียงคนเดียวที่โพสต์ช่วงเวลาแห่งความสนุกกับเพื่อนของพวกเขา ทุกคนจาก Reese Witherspoon ไป Kate Hudson พาไป Instagram เพื่อแบ่งปัน snaps น่ารักเกินไปที่ทำให้เราเคาะสองครั้งตลอดทั้งปี เพื่อเป็นเกียรติแก่วันสุดท้ายของปี, เลื่อนลงเพื่อดู 15 ช่วงเวลา BFF ที่ดีที่สุดตั้งแต่ปี 2015. 

ที่เกี่ยวข้อง: ดู Instagrams ที่ดีที่สุด Kendall Jenner จากทุกเดือนในปีนี้

1. Taylor Swift และ Blake Lively

ภาพที่โพสต์โดย Taylor Swift (@taylorswift) ในวันที่ 6 ธันวาคม 2015 เวลา 5:21 pm PST

2. Reese Witherspoon และ Sofia Vergara

รูปภาพที่โพสต์โดย Reese Witherspoon (@reesewitherspoon) เมื่อวันที่ 21 เมษายน 2015 เวลา 6:56 น. PDT

3. Kate Hudson และ Gwyneth Paltrow

ภาพที่โพสต์โดย Kate Hudson (@katehudson) เมื่อวันที่ 26 ตุลาคม 2015 เวลา 7.32 น. PDT

4. Selena Gomez และทีมสาวของเธอ

 

@camila_cabello สุขสันต์วันเกิดของฉัน nugget #girlsnighttothefullest

ภาพที่โพสต์โดย Selena Gomez (@selenagomez) เมื่อ 4 มีนาคม 2015 เวลา 12:36 น. PST

 

5. เคนดอลเจนเนอร์และ Gigi Hadid

 

รูปภาพที่โพสต์โดย Kendall Jenner (@kendalljenner) เมื่อวันที่ 13 กันยายน 2015 เวลา 4:58 น. PDT

 

6. Amy Schumer และ Jennifer Lawrence

ชายเปียโน

รูปภาพที่โพสต์โดย @amyschumer เมื่อวันที่ 28 สิงหาคม 2015 เวลา 6.30 น. PDT

7. Kim Kardashian, Chrissy Teigen และ John Legend

ภาพที่โพสต์โดย Kim Kardashian West (@kimkardashian) เมื่อ 8 กุมภาพันธ์ 2015 เวลา 21:37 น. ตามเวลาแปซิฟิก

8. Karlie Kloss, Taylor Swift และ Gigi Hadid

ภาพที่โพสต์โดย Gigi Hadid (@gigihadid) เมื่อ 3 เมษายน 2015 เวลา 19:25 น. PDT

9. เคนดอลเจนเนอร์และคาร่าเดไลเบียนเน 

ทารก CaKe

รูปภาพที่โพสต์โดย Kendall Jenner (@kendalljenner) เมื่อ 9 ต.ค. 2015 เวลา 11:44 น. PDT

10. ฮิลลารีคลินตันและเคทีเพอร์รี่

ภาพที่โพสต์โดย Hillary Clinton (@hillaryclinton) เมื่อวันที่ 24 ตุลาคม 2015 เวลา 16.00 น. PDT

11. เอ็ด Sheeran และเทย์เลอร์สวิฟท์ 

เมื่อเอ็ดปรากฏตัวในเสื้อคลุมสีแดงในวันที่ 4 กรกฎาคมเพราะเขาไม่สามารถปล่อยมันไปได้ @teddysphotos

รูปภาพที่โพสต์โดย Taylor Swift (@taylorswift) ในวันที่ 4 กรกฎาคม 2015 เวลา 11:20 น. PDT

12. Reese Witherspoon, Selma Blair และ Sarah Michelle Gellar

คืนสาวที่ดีที่สุดของปี! #cruelintentions

ภาพที่โพสต์โดย Reese Witherspoon (@reesewitherspoon) ในวันที่ 28 พฤษภาคม 2015 เวลา 20:08 น. PDT

13. Selena Gomez และ Demi Lovato 

รูปภาพที่โพสต์โดย Demi Lovato (@ddlovato) เมื่อ 10 ก.ย. 2015 เวลา 8:49 น. PDT

14. Karlie Kloss, Joe Jonas, Gigi Hadid, Calvin Harris และ Taylor Swift

รูปภาพที่โพสต์โดย @karliekloss ในวันที่ 29 มิถุนายน 2015 เวลา 11:43 น. PDT

15. Cara Delevigne, Kendall Jenner และ Kylie Jenner

Kylie เป็นนินจา

ภาพที่โพสต์โดย Kendall Jenner (@kendalljenner) เมื่อ 10 ธันวาคม 2015 เวลา 9:22 น. PST

Like this post? Please share to your friends:
Leave a Reply

;-) :| :x :twisted: :smile: :shock: :sad: :roll: :razz: :oops: :o :mrgreen: :lol: :idea: :grin: :evil: :cry: :cool: :arrow: :???: :?: :!:

+ 62 = 67

map